
 
 

MWITO WA KUTOA MAONI KUHUSU MAOMBI YA VIBALI VYA UJENZI NA 

LESENI KUTOKA EWURA    

Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Nishati na Maji (EWURA), ni taasisi ya 

udhibiti wa huduma za sekta nne mchanganyiko inayojitegemea, iliyoundwa 

kwa Sheria ya EWURA Sura ya 414 ya Sheria za Tanzania. Shughuli kuu za 

Mamlaka ni pamoja na kudhibiti kiufundi na kiuchumi sekta za Nishati na Maji 

kwa Tanzania Bara. EWURA ina wajibu wa kudhibiti shughuli za mkondo wa kati 

na mkondo wa chini wa sekta ndogo ya Mafuta na Gesi Asili.  

Sheria ya Mafuta Na. 21 ya mwaka 2015 inaipa nguvu EWURA, kusimamia shughuli za 
mkondo wa kati na mkondo wa chini wa sekta ya mafuta ya petroli. Kifungu cha 126 (1) cha 
sheria hiyo kinamtaka mtu yoyote anayetaka kujenga miundombinu ya mafuta kuomba kibali 
cha ujenzi kutoka EWURA. Aidha, Kifungu cha 131 (1) cha sheria hiyo kinawataka wote 
wanaojihusisha na sekta tajwa kuwa na leseni iliyotolewa na EWURA. 
 
EWURA imepokea maombi ya vibali vya ujenzi na leseni kutoka kwa waombaji 
walioorodheshwa hapa chini. Kutokana na kifungu cha 19(4) cha Sheria ya EWURA, Sura 
ya 414 ya Sheria za Tanzania, taarifa inatolewa kwa umma kwamba, wafuatao wameomba 
vibali vya ujenzi ili wajenge miundombinu ya mafuta na leseni kwa ajili ya kujihusisha na 
biashara/shughuli katika mkondo wa kati na chini wa sekta ya mafuta ya petroli. 

 

S/N Jina la 
Mwombaji 

Eneo Jina la 
Mkurugenzi/Ur

aia 

Aina ya Ombi la 
Leseni/Kibali cha 

Ujenzi 

1 Kanji Lalji Limited, 
S. L. P 42766, 
Dar es Salaam. 

Kiwanja Na. 
36/37, Barabara 
ya Mandela, 
Temeke, Dar es 
Salaam. 

Amyn Mohamed 
Sadrudin Kanji 
Lalji  
(Mtanzania) 

Kibali cha Ujenzi wa 
Kituo cha Mafuta kwa 
Matumizi Binafsi 

2 Rashad Mohamed 
Nassor,  
S. L. P 5721, 
Mkuranga. 

Eneo la Malenda 
- Lukanga, 
Mkuranga, 
Pwani. 

Rashad 
Mohamed 
Nassor 
(Mtanzania) 

Kibali cha Ujenzi wa 
Kituo cha Mafuta 



 

S/N Jina la 
Mwombaji 

Eneo Jina la 
Mkurugenzi/Ur

aia 

Aina ya Ombi la 
Leseni/Kibali cha 

Ujenzi 

3 Nim Energy 
Company Limited, 
S. L. P 70533, 
Pwani. 

Kiwanja Na. 7, 
Kitalu Na. “J”, 
Eneo la Pera, 
Bagamoyo, 
Pwani. 

Nicodemus E. 
Mrosso 
(Mtanzania) 

Kibali cha Ujenzi wa 
Kituo cha Mafuta 

4 Sayari Africa Fuel 
Filling station,  
S. L. P 10, 
Mkuranga. 

Kiwanja Na. 1, 
Kitalu "D", Eneo 
la Nyamato – 
Mkuranga, 
Pwani. 

Ramadhani 
Nyirenda 
(Mtanzania) 

Kibali cha Ujenzi wa 
Kituo cha Mafuta 

5 Bundala 
Shinyonga 
Kishushu,  
S. L. P 113, 
Shinyanga. 

Kiwanja Na. 
1400, Kitalu “A”, 
Eneo la 
Mhongolo,Kaha
ma, Shinyanga. 

Bundala 
Shinyonga 
Kishushu 
(Mtanzania) 

Kibali cha Ujenzi wa 
Kituo cha Mafuta   

6 Bageni Company 
Limited,  
S. L. P 586, 
Kahama. 

Kiwanja Na. 18, 
20 &22 Kitalu “E” 
Eneo la 
Mhongolo, 
Kahama, 
Shinyanga. 

Manyengo 
Bageni 
(Mtanzania) 

Kibali cha Ujenzi wa 
Kituo cha Mafuta   

7 Madema 
Company Limited 
– Ikola,  
S. L. P 62, 
Mpanda. 

Eneo la Ikola, 
Tanganyika, 
Katavi. 

Andrea Ernest 
Madema 
(Mtanzania) 

Kibali cha Ujenzi wa 
Kituo cha Mafuta   

8 Dear Mama Filling 
Station,  
S. L. P 443, 
Buhigwe. 

Kiwanja Na. 
2436, Kitalu “A”, 
Eneo la 
Masanga, 
Kigoma CBD, 
Kigoma. 

Bundala 
Shinyonga 
Kishushu 
(Mtanzania) 

Kibali cha Ujenzi wa 
Kituo cha Mafuta   

9 Mapito Filling 
Station, 
S. L. P 20, 
Uvinza. 

Eneo la Mpeta, 
Uvinza, Kigoma. 

Sudi Moshi 
Mrisho 
(Mtanzania) 

Kibali cha Ujenzi wa 
Kituo cha Mafuta   



 

S/N Jina la 
Mwombaji 

Eneo Jina la 
Mkurugenzi/Ur

aia 

Aina ya Ombi la 
Leseni/Kibali cha 

Ujenzi 

10 Mashaka Maulid 
Filling Station,  
S. L. P 191, 
Kibondo. 

Eneo la 
Misezero, 
Kumkugwa, 
Kibondo, 
Kigoma. 

Mashaka Maulid 
(Mtanzania) 

Kibali cha Ujenzi wa 
Kituo cha Mafuta   

11 Dubai Energies 
Company Limited, 
S. L. P 55068,  
Dar es Salaam. 

Kiwanja Na. 44, 
Kitalu “C”, 
Chimbuya 
(Mponela), 
Mbozi, Songwe. 

Alfred Arobogast 
Tarimo 
(Mtanzania) 

Kibali cha Ujenzi wa 
Kituo cha Mafuta 

12 John Hamis 
Choga,  
S. L. P 15, 
Matundasi - 
Chunya. 

Kijiji cha Itumbi, 
Chunya, Mbeya. 

John Hamis 
Choga 
(Mtanzania) 

Kibali cha Ujenzi wa 
Kituo cha Mafuta 

13 Amel Oil Limited 
S. L. P 563, 
Mafinga. 

Kiwanja Na. 1, 
Kitalu “F”, Eneo 
la Nyololo, 
Mufindi, Iringa. 

Robert Peter 
Boman 
(Mtanzania) 

Kibali cha Ujenzi wa 
Kituo cha Mafuta 

14 Ramadhani 
Mohamed 
Yusuph,  
S. L. P 10303,  
Dar es Salaam. 

Kiwanja Na. 63, 
Kitalu "E", 
Dumila, Kilosa, 
Morogoro. 

Ramadhani 
Mohamed 
Yusuph 
(Mtanzania) 

Kibali cha Ujenzi wa 
Kituo cha Mafuta 

15 Soft Gold 
Construction 
Engineering 
Company Limited, 
S. L. P 20, 
Misungwi. 

Kiwanja Na. 33, 
Eneo la Lubili, 
Misungwi, 
Mwanza. 

Chunglei ZHU 
(Raia wa China) 

Leseni ya Kituo cha 
Mafuta kwa Matumizi 
Binafsi   

16 Ntelemko 
Investment 
Limited, 
S. L. P 29, 
Bariadi. 

Kiwanja Na. 468, 
Kitalu “B”, Eneo 
la Maalambo, 
Bariadi, Simiyu. 

Bahati Ntelemko 
Mihujo 
(Mtanzania) 

Leseni ya Kituo cha 
Mafuta                 



 

S/N Jina la 
Mwombaji 

Eneo Jina la 
Mkurugenzi/Ur

aia 

Aina ya Ombi la 
Leseni/Kibali cha 

Ujenzi 

17 GBP Tanzania 
Limited,  
S. L. P 3728,  
Dar es Salaam. 

Kiwanja Na. 348, 
Eneo la Mivinjeni 
– Kurasini, 
Temeke, Dar es 
Salaam. 

Badar Seif Sood 
(Mtanzania) 

Leseni ya ghala la 
kuhifadhi Mafuta 
(Petroleum Storage) 

18 Petrova Limited, 
S. L. P 14300,  
Dar es Salaam. 

Kiwanja Na.12, 
Kitalu Na. 13, 
Eneo la Karume 
- Kigamboni, Dar 
es Salaam. 

Mudiurasul 
Adhan Hassan 
(Raia wa Kenya) 

Leseni ya Jumla ya 
Mafuta 

19 Mitra Energy 
Tanzania Limited, 
S. L. P 68326, 
Dar es Salaam. 

Kiwanja Na. 9, 
Kitalu Na. 11, 
Eneo la 
Chang’ombe – 
Mbozi road, 
Temeke, Dar es 
Salaam. 

Hopolito Michel 
Ribeiro Amad 
(Raia wa Italia) 

Leseni ya Jumla ya 
Mafuta 

20 Luck Petro 
Tanzania Limited, 
S. L. P 63014, 
Dar es Salaam. 

Kiwanja Na. 
2019, Kitalu “A”, 
Mtaa wa 
Majengo - 
Vijibweni, 
Kigamboni, Dar 
es Salaam 

Innocent Simon 
Moshi 
(Mtanzania) 

Leseni ya Jumla ya 
Vilainishi (Lubricants) 

21 Tanlub Marine 
Lubricants 
Limited, 
S. L. P 2860, 
Dar es Salaam. 

Kiwanja Na. 33, 
Mtaa wa Wazo, 
Kinondoni, Dar 
es Salaam. 

Shahabaldin 
Tavakoli  
(Raia wa 
Marekani) 
 

Leseni ya Jumla ya 
Vilainishi (Lubricants) 

22 Kanji Lalji Limited, 
S. L. P 42766, 
Dar es Salaam. 

Kiwanja Na. 
36/37, Barabara 
ya Mandela, 
Temeke,  
Dar es Salaam. 

Amyn Mohamed 
Sadrudin Kanji 
Lalji (Mtanzania) 

Leseni ya Kituo cha 
Mafuta kwa Matumizi 
Binafsi 

23 Melaka Oil (T) 
Limited - Tabata 
Kimanga,  
S. L. P 12288,  
Dar es Salaam. 

Kiwanja Na. 
1070, Kitalu na. 
“N”, Eneo la 
Tabata Kimanga 
- Ilala, Dar es 
Salaam. 

Ahmed 
Mohamed 
Baghozah 
(Mtanzania) 

Leseni ya Kituo cha 
Mafuta 



 

S/N Jina la 
Mwombaji 

Eneo Jina la 
Mkurugenzi/Ur

aia 

Aina ya Ombi la 
Leseni/Kibali cha 

Ujenzi 

24 Imperial 
Petroleum Limited 
- Kimbiji, S. L. P 
2150, Dar es 
Salaam. 

Kiwanja Na. 8, 
Eneo la 
Somangila - 
Kigamboni, Dar 
es Salaam 

Fidahussein 
Rajabali 
Bharwani  
(Mtanzania) 

Leseni ya Kituo cha 
Mafuta 

25 Neelkanth Salt 
Limited, 
S. L. P 11908,  
Dar es Salaam. 

Kiwanja Na. 1-3, 
Kitalu Na. “G”, 
Eneo la 
Shungubweni – 
Mkuranga, 
Pwani. 

Kumar Vinodrai 
Pujara 
(Mtanzania) 

Leseni ya Kituo cha 
Mafuta kwa Matumizi 
Binafsi 

26 Thomas Shija 
Masesa,  
S. L. P 28, 
Shinyanga. 

Kiwanja Na. 
1697, Kitalu “NN” 
Eneo la 
Ibadakuli, 
Bugweto “A”, 
Shinyanga. 

Thomas Shija 
Masesa 
(Mtanzania) 

Leseni ya Kituo cha 
Mafuta kwa Matumizi 
Binafsi 

27 ZEM Development 
(T) Co. Limited, 
S. L. P 2008, 
Mwanza. 

Eneo la 
Mwakitolyo, 
Shinyanga 
Vijijini, 
Shinyanga. 
 

Wang Kewei 
(Raia wa China) 

Leseni ya Kituo cha 
Mafuta kwa Matumizi 
Binafsi 

28 Total Shinyanga 
Service Station, S. 
L. P 1503, Dar es 
Salaam 

Kiwanja Na.  
25B, Eneo la 
Shinyanga Mjini, 
Shinyanga.  

Mamadou Ngom 
(Raia wa 
Senegali) 

Leseni ya Kituo cha 
Mafuta   

29 BAGENI Co. Ltd - 
Kakola Petrol 
Station, 
S. L. P 586, 
Kahama. 

Eneo la Kakola, 
Bushing'we, 
Kahama, 
Shinyanga. 

Manyengo 
Bageni 
(Mtanzania) 

Leseni ya Kituo cha 
Mafuta   

30 New Mchenya 
Petroleum Co.Ltd 
S. L. P 113, 
Shinyanga. 

Kiwanja Na. 8 
Kitalu “C” Eneo 
la 
Bukondamoyo, 
Kahama, 
Shinyanga. 

Cosmas Juma 
Mchenya 
(Mtanzania) 

Leseni ya Kituo cha 
Mafuta   



 

S/N Jina la 
Mwombaji 

Eneo Jina la 
Mkurugenzi/Ur

aia 

Aina ya Ombi la 
Leseni/Kibali cha 

Ujenzi 

31 Nassoro Salum 
Abdallah,  
S. L. P 113, 
Shinyanga. 

Kiwanja Na.  3, 
Kitalu “A”, Eneo 
la Kishapu, 
Shinyanga.  

Nassoro Salum 
Abdallah 
(Mtanzania) 

Leseni ya Kituo cha 
Mafuta   

32 Nchambi's 
Energy,  
S. L. P 113, 
Shinyanga. 

Kiwanja Na. 31 
Kitalu “A” Eneo 
la Songambele, 
Salawe, 
Shinyanga. 

Rafael Sayi 
Felesian 
(Mtanzania) 

Leseni ya Kituo cha 
Mafuta   

33 New Mchenya 
Petroleum Co.Ltd 
S. L. P 113, 
Shinyanga. 

Kiwanja Na. 23 
Kitalu “A” Eneo 
la Songambele, 
Salawe, 
Shinyanga. 

Cosmas Juma 
Mchenya 
(Mtanzania) 

Leseni ya Kituo cha 
Mafuta   

34 ARV Energy 
Tanzania Limited, 
S. L. P 4872,  
Dar es Salaam. 

Eneo la 
Lumumba, 
Kigoma CBD, 
Kigoma. 

Hardik 
Manishkumar 
Sheth (Raia wa 
India) 

Leseni ya Jumla ya 
Mafuta 

35 Salmo Oil Ltd - 
Uvinza Kibaoni, 
S. L. P 732 
Kigoma. 

Kiwanja Na. 109, 
Kitalu “A”, Eneo 
la Kibaoni, 
Uvinza, Kigoma. 

Salum Nassor 
Ally (Mtanzania) 

Leseni ya Kituo cha 
Mafuta 

36 KAJECK Filling 
Station, 
S. L. P 216, 
Mpanda. 

Kiwanja Na. 856 
Kitalu “DD” 
Eneo la 
Kasimba, 
Mpanda, Katavi. 

Jeremiah 
Kajeck Mwenda 
(Mtanzania) 

Leseni ya Kituo cha 
Mafuta   

37 The Glory Star,  
S. L. P 314,  
Nzega. 

Kiwanja Na. 83, 
Kitalu “E”, Eneo 
la Uswilu, 
Nzega, Tabora  

Clara Maganga 
Machibya 
(Mtanzania) 

Leseni ya Usambazaji wa 
Gesi ya Kupikia (LPG) 



 

S/N Jina la 
Mwombaji 

Eneo Jina la 
Mkurugenzi/Ur

aia 

Aina ya Ombi la 
Leseni/Kibali cha 

Ujenzi 

38 John Hamis 
Choga, 
S. L. P 15, 
Matundasi - 
Chunya. 

Kiwanja Na. 4, 
Kitalu “C”, Eneo 
la Matundasi, 
Chunya, Mbeya. 

John Hamis 
Choga 
(Mtanzania) 

Leseni ya Kituo cha 
Mafuta 

39 GBP Tanzania 
Limited - 
Morogoro Service 
Station, S. L. P 
3728, Dar es 
Salaam. 

Kiwanja Na. 213, 
Kitalu “A”, Eneo 
la Mlimakola, 
Morogoro. 

Badar Seif Sood 
(Mtanzania) 

Leseni ya Kituo cha 
Mafuta 

 
 
 

Mtu yeyote au kikundi cha watu wenye pingamizi kwa mwombaji yeyote 
aliyetajwa hapo juu kwamba asipewe leseni au Kibali cha ujenzi, anatakiwa 

kuwasilisha pingamizi hilo kwa EWURA ndani ya siku kumi na nne (14) kuanzia 
tarehe ya tangazo hili kupitia anwani tajwa hapa chini. 

 
Imetolewa na  

Mkurugenzi Mkuu,  
Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Nishati na Maji  


